Ármannshlaup Eimskips 2015

Ármannshlaup Eimskips 2015

SAMSTARFSAÐILAR

Myndir úr hlaupinu eru hér og hér.

Úrslit


Nýjung – Bætingarverðlaun í Ármannshlaupi Eimskips

Þeir sem bættu sig mest á mill ára í Ármannshlaupi Eimskips voru Kasper Örtenblad Hansen og Álfrún Tryggvadóttir. Á síðasta ári hljóp Kasper á tímanum 59:45 en í ár hljóp hann á 50:55. Bætti sig um heilar 8 mín og 50 sek. Á síðasta ári hljóp Álfrún á tímanum 56:57 en í ár á tímanum 48:57, hún bætti sig því um 8 mínútur! Við óskum þeim báðum innilega til hamingju með frábæra bætingu. Í verðlaun eru glæsilegir vinningar sem Eimskip gefur. Ferð fyrir tvo með Herjólfi ásamt golfi á Vestmannaeyjarvelli. Kasper og Álfrún geta sótt vinningana til Eimskips í Korngarða 2.

Konur 18 ára og yngri

Sæti Tími Flögut. Hlaupari Hlaupahópur
1 00:37:39 00:37:38 Andrea Kolbeinsdóttir ÍR
2 00:51:17 00:51:12 Halla Rakel Long Breiðablik
3 00:51:25 00:51:18 Birta Ögn Elvarsdóttir
4 00:53:51 00:53:42 Fjóla Ósk Guðmannsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
5 01:24:55 01:24:43 Helena Bicanic Frakkland

Karlar 18 ára og yngri

Sæti Tími Flögut. Hlaupari Hlaupahópur
1 00:38:36 00:38:35 Helgi Tómas Helgason Breiðablik
2 00:40:14 00:40:11 Starri Snær Valdimarsson ÍR
3 00:49:17 00:49:08 Daníel Georgsson Valur Skokk
4 00:52:49 00:52:35 Viktor Rafn Valdimarsson ÍR
5 00:57:32 00:57:21 Elmar Ingi Sigursteinsson
6 00:59:35 00:59:23 Páll Rúnar Sigurðsson Hlaupahópur Ármanns

Konur 19 til 29 ára

Sæti Tími Flögut. Hlaupari Hlaupahópur
1 00:39:49 00:39:48 Helga Guðný Elíasdóttir Fjölnir
2 00:39:54 00:39:52 Íris Anna Skúladóttir Fjölnir
3 00:40:12 00:40:10 Elín Edda Sigurðardóttir Valur skokk
4 00:41:15 00:41:13 Þóra Kristín Pálsdóttir ÍR
5 00:42:55 00:42:52 Aldís Gunnarsdóttir
6 00:46:15 00:46:11 Anna Konráðsdóttir
7 00:46:34 00:46:29 Anna Þuríður Pálsdóttir ÍR
8 00:47:21 00:47:16 Alda Snorradóttir
9 00:48:02 00:47:51 Alda María Ingadóttir
10 00:50:21 00:50:15 Bryndís Þóra Þórðardóttir
11 00:51:47 00:51:41 Erna Vala Arnardóttir
12 00:52:01 00:51:46 Helena Ólafsdóttir ÍR skokk
13 00:52:04 00:51:51 Helena Pálsdóttir
14 00:52:05 00:51:54 Friðrikka J. Hansen Hlaupahópur Ármanns
15 00:52:28 00:52:23 Bryndís Pálsdóttir
16 00:54:24 00:54:13 Þóra Rós Guðbjartsdottir
17 00:54:26 00:54:11 Herdís Skarphéðinsdóttir
18 00:54:57 00:54:47 Guðný Hrafnkelsdóttir
19 00:55:09 00:54:54 Lilja María Sigfúsdóttir
20 00:55:13 00:55:11 Helga Björnsdóttir
21 00:55:46 00:55:38 Lára Kristín Þorvaldsdóttir
22 00:55:56 00:55:46 Petra Baumruk
23 00:56:38 00:54:10 Hulda Hjálmarsdóttir
24 00:57:06 00:56:49 Ásta Björk Guðmundsdóttir Hlaupahópur ÍR
25 01:00:19 01:00:06 Ragnheiður Hulda Ólafsdóttir
26 01:00:33 01:00:27 Sandra Gunnarsdóttir
27 01:00:48 01:00:40 Eva Karen Ástudóttir
28 01:01:53 01:01:42 Anna Borg Friðjónsdóttir
29 01:02:34 01:02:19 Sjöfn Guðlaugsdóttir
30 01:02:41 01:02:28 Rut Valgeirsdóttir
31 01:06:13 01:05:54 Helga Höskuldsdóttir VVV2
32 01:07:12 01:06:53 Steiney Skúladóttur
33 01:07:25 01:07:07 Guðlaug Ingibjörg Þorsteinsdóttir
34 01:08:15 01:08:01 Bríet Sigríðardóttir
35 01:32:45 01:32:43 Anna Kristín Jensdóttir

Karlar 19 til 29 ára

Sæti Tími Flögut. Hlaupari Hlaupahópur
1 00:32:22 00:32:21 Arnar Pétursson ÍR/Sportís/Compressport
2 00:34:54 00:34:53 Hugi Harðarson Fjölnir
3 00:36:27 00:36:26 Grétar Brynjólfsson
4 00:36:51 00:36:50 Sindri Markússon
5 00:38:32 00:38:31 Vilhjálmur Ragnar Kristjánsson Siggi P
6 00:38:49 00:38:46 Elvar Örn Hjaltason
7 00:40:09 00:40:06 Guðfinnur Sveinsson
8 00:40:43 00:40:41 Alexander Kristinsson
9 00:41:11 00:41:09 Vilhjálmur Þór Svansson ÍR
10 00:41:47 00:41:44 Peter Dalmay
11 00:41:56 00:41:47 Bjarnþór Ingi Sigurjónsson
12 00:42:14 00:42:08 Stefán Daníel Jónsson
13 00:42:15 00:42:11 Ásgeir Már Arnarsson
14 00:43:25 00:43:21 Sveinn Finnsson Hlaupahópur FH
15 00:43:53 00:43:48 Arnar Guðjón Skúlason
16 00:43:54 00:43:50 Davíð Þór Jónsson
17 00:43:55 00:43:51 Andri Þór Skúlason
18 00:43:58 00:43:53 Sigurður Kristófer Óskarsson
19 00:45:52 00:45:48 Birkir Steinn Erlingsson
20 00:46:29 00:46:18 Jökull Viðar Gunnarsson Toppfarar
21 00:47:03 00:46:58 Kristinn Ingi Jónsson
22 00:47:16 00:47:05 Guðmundur Sæmundsson
23 00:47:35 00:47:33 Valur Snær Gottskálksson Ármann
24 00:48:13 00:48:02 Friðrik Karl Karlsson
25 00:49:26 00:49:22 Damian Orlowski
26 00:49:39 00:49:33 Helgi Freyr Helgason
27 00:50:20 00:50:08 Adam Haukur Baumruk
28 00:50:34 00:50:22 Gunnar Örn Arnarson Hlaupahópur Stjörnunnar
29 00:51:13 00:51:00 Sigurður Ágústsson
30 00:52:21 00:52:16 Hannes Jón Ívarsson
31 00:53:21 00:53:06 Finnur Kolbeinsson
32 00:53:49 00:53:39 Helgi Kristjánsson Bledskarar
33 00:54:36 00:54:33 Mikael Schou
34 00:58:32 00:00:00 Aron Þór Júlíusson

Konur 30 til 39 ára

Sæti Tími Flögut. Hlaupari Hlaupahópur
1 00:41:28 00:41:25 Gígja Gunnlaugsdóttir ÍR
2 00:42:20 00:42:17 Valgerður Heimisdóttir Hlaupahópur SIgga Pé
3 00:42:37 00:42:33 Ingveldur H. Karlsdóttir ÍR skokk / Hlaupahópur SP
4 00:45:12 00:45:07 Júlíanna Jónsdóttir Skokkhópur Hauka
5 00:45:24 00:00:00 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir ÍR Skokk
6 00:47:08 00:47:02 Linda Heiðarsdóttir Útipúl
7 00:47:42 00:47:34 Guðný Jónsdóttir Boot camp
8 00:48:10 00:48:00 Þóra Björk Ágústsdóttir skokkhópur Fjölnis
9 00:48:12 00:48:06 Katrín Lilja Sigurðardóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
10 00:48:14 00:48:10 Kolbrún Georgsdóttir Hlaupahópur Ármanns
11 00:48:44 00:48:40 Bryndís Elfa Gunnarsdóttir
12 00:48:45 00:48:38 Tinna Rán Ægisdóttir Skokkhópur Álftaness
13 00:48:57 00:48:50 Álfrún Tryggvadóttir
14 00:49:32 00:49:26 Arna Torfadóttir Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is
15 00:50:28 00:50:21 Rúna Rut Ragnarsdóttir
16 00:50:32 00:50:27 Katrzyna Þóra Matysk
17 00:50:38 00:50:27 Hildur Edda Grétarsdóttir
18 00:50:58 00:50:55 Unnur Ylfa Magnúsdóttir Boot camp
19 00:51:23 00:51:17 Hildigunnur Ólafsdóttir
20 00:51:39 00:51:31 Vilborg Ásgeirsdóttir SPARTA
21 00:51:40 00:51:31 Fanney Finnsdóttir
22 00:51:46 00:51:40 Guðrún Valdís Halldórsdóttir Árbæjarskokk
23 00:52:05 00:51:54 Gísla Rún Kristjánsdóttir 3N
24 00:52:21 00:52:16 Matthildur Ívarsdóttir
25 00:52:33 00:52:19 Sigurbjörg Gróa Vilbergsdóttir
26 00:53:03 00:52:54 Erla S. Skarphéðinsdóttir
27 00:53:12 00:53:06 Hilda Björk Indriðadóttir
28 00:53:23 00:53:13 Malin Eriksson
29 00:53:25 00:53:10 Þóra Kristín Kristjánsdóttir
30 00:54:15 00:53:57 Unnur Eva Arnarsdóttir
31 00:55:09 00:54:53 Anna Reynarsdóttir ÍR-skokk
32 00:55:11 00:55:05 Bryndís Marteinsdóttir
33 00:55:17 00:55:02 Friðbjörg Eyrún Sigvaldadóttir
34 00:55:32 00:55:25 Þórdís Halldórsdóttir Hlaupahópur FH
35 00:55:42 00:55:30 Sigurrós Hallgrímsdóttir Bíddu Aðeins
36 00:56:10 00:55:59 Bergrún S. Benediktsdóttir
37 00:56:27 00:56:16 Katrín Þóra Jónsdóttir Bootcamp
38 00:57:47 00:57:29 Ásta Andrésdóttir
39 00:57:59 00:57:56 Oddný Hróbjartsdóttir
40 00:58:11 00:58:02 Edda Dröfn Eggertsdóttir Hlaupahópur FH
41 00:58:23 00:58:08 Dagmar Heiða Reynisdóttir
42 00:58:28 00:58:16 Karen Árnadóttir ÍR skokk
43 00:58:39 00:58:27 Hulda Axelsdóttir
44 00:58:41 00:58:26 Guðríður Kr. Þórðardóttir
45 00:58:57 00:58:48 Fjóla Þorsteinsdóttir
46 00:59:28 00:59:11 Auður Örlygsdóttir
47 00:59:31 00:59:18 Anna Klara Georgsdóttir
48 00:59:37 00:59:21 Jónína Lilja Pálsdóttir
49 00:59:51 00:59:39 Halldóra Hrólfsdottir
50 01:00:01 00:59:48 Þórdís Steinsdóttir
51 01:01:01 01:00:53 Dagný Hrund Árnadottir
52 01:01:20 01:01:04 Ásdís Kristjánsdóttir
53 01:02:21 01:02:07 Þórhildur Líndal
54 01:03:05 01:03:01 Monika Jagusiak
55 01:05:40 01:05:20 Herdís Þóra Snorradóttir Ég sjálf
56 01:06:06 01:05:47 Þóra Kristín Arnarsdóttir Ég sjálf
57 01:06:09 01:06:00 Helga Magnúsdóttir
58 01:07:33 01:07:15 Þórdís Óladóttir
59 01:09:13 01:08:57 María Ingibjörg Ragnarsdóttir
60 01:10:31 01:10:15 Þyrí Steingrímsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
61 01:12:23 01:12:08 Steinunn Bára Ægisdóttir
62 01:19:27 01:19:10 Ágústa Nellý Hafsteinsdóttir

Karlar 30 til 39 ára

Sæti Tími Flögut. Hlaupari Hlaupahópur
1 00:35:19 00:35:18 Valur Þór Kristjánsson ÍR Skokk
2 00:35:47 00:35:46 Þórólfur Ingi Þórsson ÍR / Asics
3 00:36:48 00:36:47 Reynir Bjarni Egilsson Kaldbakur Running
4 00:37:47 00:37:46 Garðar Hauksson Hlaupahópur Sigga P
5 00:38:52 00:38:50 Þorsteinn Magnússon HSK
6 00:38:59 00:38:56 Jósef Sigurðsson
7 00:39:07 00:39:07 Ævar Rafn Björnsson Sprettur Sportsclub
8 00:39:22 00:39:20 Gauti Kjartan Gíslason Skokkhópur Álftaness
9 00:39:45 00:39:44 Ránar Jónsson UMFL
10 00:40:31 00:40:28 Birgir Rafn Birgisson
11 00:40:50 00:40:47 Ingi Hrafn Guðmundsson SOK Knallen
12 00:41:10 00:41:05 Egill Egilsson
13 00:42:13 00:42:11 Bertel Ingi Arnfinnsson Þríkó
14 00:42:20 00:42:17 Ingvi Þór Hjaltason Valur Skokk
15 00:42:30 00:42:27 Jóhannes Egilsson Hlaupahópur Stjörnunnar
16 00:44:33 00:44:28 Einar Karl Þórhallsson Hlaupahópur FH
17 00:45:14 00:44:52 Ólafur Elínarson
18 00:45:30 00:45:24 Daníel Kjartan Ármannsson Team Mosbak
19 00:45:30 00:00:00 Geir Oddur Ólafsson
20 00:45:39 00:45:28 Ásgeir Bragason
21 00:46:24 00:46:22 Stefán Karlsson Breiðablik
22 00:46:26 00:46:22 Ólafur Páll Ólafsson ÍR skokk
23 00:46:36 00:46:26 Davíð Arnar Einarsson
24 00:47:16 00:47:05 Ragnar Snorrason
25 00:47:36 00:47:25 Sigursteinn Kristjánsson
26 00:47:37 00:47:20 Róbert Thorne
27 00:47:59 00:47:52 Jan David
28 00:48:53 00:48:45 Birkir Örn Hreinsson
29 00:49:02 00:48:56 Sigurmundur Guðjónsson
30 00:49:06 00:49:03 Baldur Steinn Helgason
31 00:49:11 00:49:08 Gísli Þór Viðarsson
32 00:49:14 00:48:54 Sigfús Helgi Helgason
33 00:49:17 00:49:09 Fannar Karvel Steindórsson Sparta
34 00:49:21 00:49:15 Jón Bjarni Magnússon
35 00:49:26 00:49:15 Óskar Þór Þráinsson Laugaskokk
36 00:50:55 00:50:45 Kasper Hansen CCP Sportsclub
37 00:51:36 00:51:27 Auðunn Gunnar Eiríksson Hlaupahópur Mannvits
38 00:52:02 00:51:44 Gunnar Scheving Thorsteinsson VVV2
39 00:52:05 00:51:53 Sigurður Bjarnason
40 00:54:29 00:54:13 Tryggvi Haraldsson ÍR skokk
41 00:57:16 00:56:58 Sævar Magnússon
42 00:59:07 00:58:48 Stefán Svan Stefánsson
43 01:01:48 01:01:32 Ásgeir Þór Erlendsson
44 01:01:57 01:01:39 Sævar Karl Kristinsson
45 01:03:16 00:00:00 Baldur Jón Kristjánsson Meyvant & Sonur
46 01:09:56 01:09:37 Björgvin Jónsson

Konur 40 til 49 ára

Sæti Tími Flögut. Hlaupari Hlaupahópur
1 00:42:02 00:42:00 Eva Skarpaas Einarsdóttir ÍR / Asics
2 00:42:35 00:42:31 Adriana Souza de Toledo Piza Brasilía
3 00:43:15 00:43:11 Svava Rán Gunnarsdóttir Árbæjarskokk
4 00:44:07 00:44:03 Halldóra Hálfdánardóttir Valur skokk
5 00:44:18 00:44:14 Bryndís María Davíðsdóttir UFA Eyrarskokk
6 00:44:36 00:44:33 Ingveldur Ingibergsdóttir UMSB / Flandri
7 00:44:38 00:44:32 Þórunn Margrét Gunnarsdóttir
8 00:44:47 00:44:44 Eva Ólafsdóttir Afrekshópur
9 00:45:26 00:45:19 Sif Arnarsdóttir Laugaskokk
10 00:45:44 00:45:40 Jónína Gunnarsdóttir Afrekshópur
11 00:45:44 00:45:40 Gunnur Róbertsdóttir Hlaupahópur Ármanns
12 00:45:58 00:45:52 Björg Alexandersdóttir
13 00:46:38 00:00:00 Sigurlín Birgisdóttir ÍR Skokk
14 00:46:57 00:46:51 Harpa Víðisdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
15 00:47:04 00:46:59 Sólborg Þóra Ingjaldsdóttir Skokkhópur Álftaness
16 00:47:23 00:47:21 Þóra Regína Þórarinsdóttir Mosóskokk
17 00:47:46 00:47:39 Rakel Steingrímsdóttir Bíddu Bliki
18 00:47:59 00:47:52 Guðrún Harðardóttir Valur skokk/Richa 116
19 00:48:43 00:48:39 Guðrún Ýr Sigbjörnsdóttir
20 00:49:19 00:49:15 Steinunn Þorsteisdóttir KR skokk
21 00:49:22 00:49:09 Guðmunda Smáradóttir Bíddu aðeins – Breiðablik
22 00:49:33 00:49:20 Hlín Magnúsdóttir Laugaskokk
23 00:49:42 00:49:36 Anna Sigríður Arnardóttir Hlaupahópur FH
24 00:49:52 00:49:46 Elín Davíðsdóttir Flandri
25 00:49:52 00:49:47 Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir Afrekshópur /Hlaupahópur Stjörnunnar
26 00:50:21 00:50:12 Hugrún Þorsteinsdóttir Valur Skokk
27 00:50:56 00:50:47 Margrét Blöndal 3N
28 00:50:59 00:50:52 Súsanna Ernst Friðriksdóttir Karatefélag Reykjavíkur
29 00:51:00 00:50:55 Elva Gísladóttir Hlaupahópur Ármanns
30 00:51:08 00:51:01 Kristrún Halla Helgadóttir KR-Skokk
31 00:51:26 00:51:13 Sigríður Þóroddsdóttir Bíddu Aðeins
32 00:51:27 00:51:22 Laufey Kristjánsdóttir
33 00:51:31 00:51:24 Arna Elísabet Karlsdóttir Víkingur
34 00:51:34 00:51:27 Guðríður Ólafsdóttir
35 00:51:37 00:51:23 Soffía Lárusdóttir
36 00:51:44 00:51:31 Bryndís Skúladóttir Bíddu aðeins
37 00:51:45 00:51:40 Ásdís Wöhler ÍR-skokk
38 00:51:58 00:51:49 Nanna Þóra Andrésdóttir Árbæjarskokk
39 00:52:25 00:52:12 Guðrún Björk Geirsdóttir Bíddu Aðeins
40 00:52:26 00:52:13 Sara Margrét Ólafsdóttir
41 00:52:45 00:52:36 Helga Sigurðardóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
42 00:52:46 00:52:34 Sigriður Björk Gylfadóttir
43 00:52:51 00:52:44 Karen Bjarnhéðinsdóttir ÍR skokk
44 00:52:57 00:52:46 Rannveig Hafberg Skokkhópur Hauka
45 00:53:04 00:52:53 Erna Arnarsdóttir
46 00:53:41 00:53:35 Jóhanna Björg Hansen Mosóskokk
47 00:53:51 00:53:39 Ingveldur Erlingsdóttir Skokkhópur Hauka
48 00:54:16 00:54:08 Þórdís Ívarsdóttir KR-skokk
49 00:54:20 00:54:10 Þórdís Grímheiður Magnúsdóttir Ármann
50 00:54:22 00:54:16 Ingibjörg Þóra Helgadóttir ÍR skokk
51 00:54:27 00:54:15 Sigrún Brynja Einarsdóttir
52 00:54:36 00:54:33 Anette Schou
53 00:54:55 00:54:48 Agnes Elva Guðmundsdóttir KR-skokk
54 00:55:01 00:54:55 Ingibjörg Úlfarsdóttir Hlaupahópur FH
55 00:55:15 00:55:06 Hildur Jóna Gylfadóttir Skokkhópur Álftaness
56 00:55:23 00:55:13 Helma H Gunnarsdóttir haukar
57 00:55:55 00:55:39 Hrönn Hrafnsdóttir Bíddu aðeins
58 00:56:02 00:55:48 Hrönn Sigurðardóttir ÍR Skokk
59 00:56:27 00:56:11 Helena Hallgrímsson ÍR skokk
60 00:56:37 00:56:23 Hildur Magnúsdóttir Valur skokk
61 00:57:03 00:56:47 Erla Soffía Björnsdóttir
62 00:57:05 00:56:57 Sigríður Eysteinsdóttir Siggi P / KR skokk
63 00:57:15 00:56:59 Helga Úlfarsdóttir ÍR Skokk
64 00:57:20 00:57:04 Auður Erla Gunnarsdóttir Skokkhópur Álftaness
65 00:57:49 00:57:39 Sigríður Sveinsdóttir
66 00:57:50 00:57:40 Ída Braga Ómarsdóttir HHFH
67 00:58:42 00:58:34 Erla Ólafsdóttir ÍR-skokk
68 00:59:13 00:59:05 Carola Frank Hlaupahópur FH
69 01:00:18 01:00:12 Drífa Jenný Helgadóttir
70 01:00:36 01:00:24 Rúna Loftsdóttir
71 01:02:09 01:01:55 Anna Lilja Magnúsdóttir Laugaskokk
72 01:02:35 01:02:21 Kristín Berg Bergvinsdóttir
73 01:02:44 01:02:28 Svanhvít Ósk Jónsdóttir Ír skokk
74 01:03:05 01:02:51 Birna Kemp Hlaupahópur Stjörnunnar
75 01:03:33 01:03:19 Hildur Rún Björnsdóttir Laugaskokk
76 01:04:11 01:03:57 Ingibjörg Gréta Gísladóttir
77 01:04:23 01:04:07 Halla Lárusdóttir
78 01:04:49 01:04:34 Anna María Sigurjónsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
79 01:09:39 01:09:22 Sylvía Reynisdóttir Hlaupahópur Sigga P
80 01:09:50 01:09:42 Friðbjörg Blöndal ÍR skokk
81 01:12:57 01:12:44 Linda B. Björnsdóttir ÍR-Skokk
82 01:24:54 01:24:42 Valérie WAWAK Frakkland

Karlar 40 til 49 ára

Sæti Tími Flögut. Hlaupari Hlaupahópur
1 00:38:03 00:38:01 Steindór Eiríksson ÍR Skokk
2 00:38:11 00:38:09 Þórir Magnússon Laugaskokk
3 00:38:47 00:38:46 Magnús Þór Arnarson Hlaupahópur Sigga P
4 00:39:01 00:39:00 Páll Harðarson
5 00:39:16 00:39:14 Einar Eiríkur Hjálmarsson Hlaupahópur FH
6 00:39:17 00:39:15 Kjartan Sævarsson Laugarskokk
7 00:39:24 00:39:22 Einar Finnur Valdimarsson Ægir 3
8 00:39:26 00:39:23 Ólafur Örn Ólafsson SiggiP
9 00:39:37 00:39:36 Ágúst Kristinsson
10 00:39:40 00:39:38 Jón R. Björnsson Skokkhópur Álftaness
11 00:39:48 00:39:44 Hallgrímur Vignir Jónsson ÍR skokk
12 00:39:51 00:39:49 Bjarki Diego Siggi P
13 00:40:09 00:40:06 Birkir Már Kristinsson Arctic Running/Náttúruhlaup
14 00:40:16 00:40:10 Gunnar Viðar Gunnarsson Flandri
15 00:40:22 00:40:19 Sverrir J Dalsgaard Sparta
16 00:40:23 00:40:21 Sindri Bergmann VVVFÍ
17 00:40:42 00:40:40 Erlendur Steinn Guðnason KR-skokk
18 00:40:56 00:40:53 Brock Apple
19 00:41:01 00:40:58 Gísli Páll Reynisson ÍR Skokk
20 00:41:19 00:41:16 Brynjúlfur Halldórsson TKS
21 00:41:33 00:41:24 Finnbogi Gylfason 3SH
22 00:41:35 00:41:31 Ingvi Gunnarsson
23 00:42:19 00:42:14 Ari Hermann Oddsson Team Land Rover
24 00:42:37 00:42:33 Lúðvík Örn Árnason Team Land Rover
25 00:42:48 00:42:44 Hreiðar Júlíusson Skokkhópur Hauka
26 00:42:49 00:42:48 Sigurður Sveinn Nikulásson Þríkó
27 00:42:51 00:42:48 Arnar Karlsson Hlaupahópur FH
28 00:42:52 00:42:46 Jóhann Gunnarsson Bíddu Bliki
29 00:42:59 00:42:55 Anton Schmidhauser Hlaupahópur Stjörnunnar
30 00:43:40 00:43:31 Ólafur Gylfason
31 00:43:57 00:43:50 Þorsteinn Þorkelsson
32 00:44:05 00:44:00 Benedikt Bjarki Ægisson Ármann
33 00:44:14 00:44:09 Arnar Garðarsson Árbæjarskokk
34 00:44:58 00:44:48 Þórður Kristjánsson
35 00:44:59 00:44:49 Gísli Vilberg Hjaltason Valur skokk
36 00:45:00 00:44:50 Pétur Örn Sigurðsson Laugaskokk
37 00:45:01 00:44:53 Smári BjörnGuðmundsson FH
38 00:45:04 00:44:56 Jóhann Helgi Sigurðsson KR-skokk
39 00:46:08 00:46:01 Helgi Benediktsson Skokkhópur Helga Ben
40 00:46:13 00:46:11 Sigurður Jón Gunnarsson Valur skokk
41 00:46:31 00:46:27 Guðmundur Sigfinnsson Hlaupahópur Ármanns
42 00:46:33 00:46:28 Björn Valdimar Guðmundsson ÍR skokk
43 00:46:39 00:46:26 Marvin Ívarsson Hlaupahópur Ármanns
44 00:46:46 00:46:38 Þröstur Elvar Óskarsson Laugaskokk
45 00:46:46 00:46:39 Helgi Kárason ÍR skokk
46 00:46:54 00:46:45 Elvar Örn Arason Valur SKokk
47 00:46:59 00:00:00 Gunnar Ingason Hlaupahópur Stjörnunnar
48 00:47:12 00:47:03 Hringur Baldvinsson Hlaupahópur FH
49 00:47:14 00:47:10 Einar Páll Kjærnested Team Land Rover
50 00:47:24 00:47:16 Sigurgeir H. Sigurgeirsson Ungmennafélagið Stormur
51 00:47:34 00:47:24 Brynjar Örn Áskelsson
52 00:47:35 00:47:30 Björgvin Guðmundsson
53 00:47:43 00:47:37 Sigurður Gunnar Benediktsson ÍR-Skokk
54 00:47:49 00:47:41 Daði Jóhannesson
55 00:47:58 00:47:47 Vigfús Eyjólfsson Frískir Flóamenn
56 00:48:00 00:47:56 Sigurður G Kristinsson
57 00:48:01 00:47:51 Gunnar Þorgeirsson
58 00:48:36 00:48:22 Ágúst Hólm Haraldsson
59 00:48:43 00:48:33 Þórður Hjalti Þorvarðarson HHFH
60 00:49:08 00:49:03 Björn Guðmundsson Hlaupahópur Mannvits
61 00:49:20 00:49:13 Bergur Þórðarson
62 00:49:27 00:49:23 Sigurður Freyr Jónatansson ÍR Skokk
63 00:50:31 00:00:00 Gunnar Þór Möller Sprettur Sportsclub
64 00:50:36 00:50:18 Guðni Arnar Guðnason
65 00:51:07 00:50:58 Axel Örn Ársælsson Valur Skokk
66 00:51:23 00:51:12 Ólafur Freyr Hjálmsson Valur skokk
67 00:51:30 00:51:19 Torfi Frans Ólafsson
68 00:51:47 00:51:32 Ólafur Páll Gunnarsson
69 00:51:49 00:51:33 Birkir Þór Bragason
70 00:53:11 00:52:57 Kristinn J. Ólafsson Bíddu Bliki
71 00:54:06 00:54:03 Hrannar Hafberg
72 00:54:37 00:54:20 Snorri Petur Eggertsson Kubbar
73 00:54:50 00:54:38 Peter Ahlbrecht
74 00:55:04 00:54:48 Ólafur Jens Daðason ÍR skokk
75 00:55:15 00:55:05 Sæberg Sigurðsson
76 00:58:00 00:57:52 Karl Guðmundsson
77 00:58:41 00:58:27 Jón Sveinlaugsson Bíddu Aðeins Breiðablik
78 00:59:24 00:59:11 Hilmar Þór Karlsson Valur skokk
79 00:59:28 00:59:21 Gunnar Þorri
80 00:59:45 00:59:26 Sigurður Kjartansson
81 01:05:20 01:05:08 Rögnvaldur Bergþórsson Laugaskokk

Konur 50 til 59 ára

Sæti Tími Flögut. Hlaupari Hlaupahópur
1 00:39:18 00:39:15 Marianne Kämpf Sviss
2 00:45:29 00:45:24 Elín Ruth Reed Laugaskokk
3 00:47:11 00:47:04 Berglind Jóhannsdóttir Árbæjarskokk
4 00:47:46 00:47:38 Ásdís Guðnadóttir Skokkhópur Fram
5 00:48:14 00:48:08 Gunnur Þorláksdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
6 00:49:22 00:49:15 Þóranna Sverrisdóttir Hlaupahópur Breiðabliks
7 00:50:11 00:50:02 Ingibjörg Gunnarsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
8 00:50:45 00:50:38 Sólveig Guðlaugsdóttir
9 00:51:50 00:51:37 Gerður Árnadóttir
10 00:52:07 00:51:57 Hulda Snorradóttir
11 00:53:07 00:52:59 Ólöf Finnsdóttir Sigga P
12 00:53:22 00:53:16 Jónína Ómarsdóttir Fjölnir
13 00:54:01 00:53:50 Rúna Hauksdóttir Hvannberg TKS
14 00:54:12 00:54:04 Kristjana Kristjánsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
15 00:54:58 00:00:00 Þóra Másdóttir Skokkhópur Fram
16 00:55:37 00:55:31 Guðmunda Magnúsdóttir Kr skokk
17 00:58:56 00:58:41 Johanna Bergmann Valur skokk
18 00:59:29 00:59:25 Anna Kristín Haraldsdóttir ÍR skokk
19 01:00:12 00:59:58 Sigurveig Björnsdóttir Hlaupahópur Stjörnunnar
20 01:01:07 01:00:51 Ólöf R. Sigurðardóttir ÍR skokk
21 01:01:33 01:01:22 Guðbjörg Ágústsdóttir
22 01:02:56 01:02:40 Elín Gunnlaugsdóttir Frískir Flóamenn
23 01:03:06 01:02:57 Dóra S. Gunnarsdóttir ÍR skokk
24 01:06:04 01:05:51 Ingibjörg Gísladóttir
25 01:09:01 01:08:48 Hallbjörg Karlsdóttir ÍR skokk
26 01:09:45 01:09:30 Kristrún Jóhannesdóttir Valur skokk
27 01:10:09 01:09:52 Þorgerður G. Jónsdóttir
28 01:11:04 01:10:51 Sandra Fannarsdóttir ír skokk

Karlar 50 til 59 ára

Sæti Tími Flögut. Hlaupari Hlaupahópur
1 00:37:37 00:37:35 Gauti Höskuldsson ÍR Skokk
2 00:38:00 00:37:59 Ólafur Darri Andrason Hlaupahópur Sigga P
3 00:38:14 00:38:11 Hannes Hrafnkelsson KR skokk
4 00:38:58 00:38:57 Helgi Sigurðsson Siggi P
5 00:39:10 00:39:09 Margeir Kúld Eiríksson Afrekshópur
6 00:39:41 00:39:39 Sævar v úlfarsson Skokkh álftanes – Sigga P
7 00:40:55 00:40:53 Friðrik Á Guðmundsson Hlaupasamtök Lýðveldissins
8 00:41:01 00:40:58 Rúnar Sigurðsson Árbæjarskokk
9 00:41:11 00:41:04 Trausti Valdimarsson Ægir3
10 00:41:15 00:41:13 Stefán Gíslason UMSB/Flandri
11 00:41:27 00:41:25 Hjalti Guðbjörn Karlsson Afrekshópur / Hlaupahópur Stjörnunnar
12 00:41:30 00:41:28 Ólafur Jón Ásgeirsson Fjölnir
13 00:42:03 00:41:57 Ingvi J Ingvason Biddu Bliki
14 00:42:09 00:42:05 Geir Jóhannsson Valur skokk
15 00:42:38 00:42:34 Agnar Jón Ágústsson Hlaupahópur Stjörnunnar
16 00:43:01 00:42:58 Oddur Ingason Hlaupahópur Stjörnunnar
17 00:43:01 00:42:55 Mauricio Abramento Brasilía
18 00:43:31 00:43:27 Guðgeir Magnússon Skokkhópur Álftaness
19 00:43:43 00:43:40 Ægir Már Kárason Team LÚR
20 00:43:46 00:43:42 Víðir Þór Magnússon
21 00:43:49 00:43:42 Már Jónsson Richa 116
22 00:44:30 00:44:27 Sigurður Ingvarsson Hlaupasamtök Lýðveldisins
23 00:44:54 00:44:50 Jón Grímsson ÍR Skokk
24 00:45:31 00:45:23 Kristján Helgason Valur Skokk
25 00:46:09 00:46:03 Róbert Jósefsson Skaga skokk
26 00:46:10 00:46:02 Einar Arnarsson KR-skokk
27 00:46:46 00:46:40 Felix Sigurðsson ÍR-skokk
28 00:46:56 00:46:44 Atli Helgi Atlason
29 00:47:33 00:47:25 Davíð Björnsson Laugaskokk
30 00:47:55 00:47:40 Þórir Rúnarsson judo félag Rvk
31 00:48:41 00:48:31 Valdimar Birgisson Valur – Skokk
32 00:48:43 00:48:33 Ásbjörn Jónsson FH
33 00:48:50 00:48:45 Guðmundur Jónasson Hlaupahópur Mannvits
34 00:49:15 00:49:06 Gunnar Viðar Bjarnason Toppfarar
35 00:49:16 00:49:07 Þorvarður Jónsson FH
36 00:49:40 00:49:36 Magnús Valur Pálsson
37 00:50:17 00:50:12 Haraldur H Guðbrandsson KR-Skokk
38 00:50:25 00:50:11 Stefán Guðmundsson
39 00:50:39 00:50:28 Jón Rafnar Þórðarson Siggi P
40 00:50:46 00:50:37 Ásmundur Símonarson
41 00:50:57 00:50:48 Haraldur Gunnarsson Árbæjarskokk
42 00:51:10 00:51:03 Ingvar Kristinsson
43 00:52:22 00:52:16 Gunnar Hjálmarsson Skokkhópur Fram
44 00:52:29 00:52:14 Svanur Sigurbjörnsson
45 00:52:34 00:52:22 Jóhann Unnsteinsson Grábræður
46 00:53:04 00:52:55 Gunnar Erling Vagnsson Stjarnan
47 00:53:55 00:53:42 Ólafur Þorvaldsson ÍR skokk
48 00:54:33 00:54:17 Bjarni Siguðsson Lauga Skokk
49 00:57:51 00:57:37 Eggert Claessen Laugaskokk
50 00:58:08 00:57:57 Gísli Þór Gíslason Valur skokk
51 01:05:43 01:05:33 Björn Þverdal Kristjánsson

Konur 60 ára og eldri

Sæti Tími Flögut. Hlaupari Hlaupahópur
1 00:50:14 00:50:07 Anna Sigrún Björnsdóttir Ír skokk
2 00:55:42 00:55:30 Elín Bergsdóttir Bíddu aðeins
3 00:59:44 00:59:26 Guðbjörg Rós Haraldsdóttir
4 00:59:47 00:59:33 kristjana bergsdóttir bíddu aðeins
5 01:00:19 01:00:10 Erla Skaftadóttir Haukar
6 01:03:09 01:02:53 Ragna Maria Ragnarsdóttir Valur Skokk
7 01:03:16 01:03:03 Guðrún Jónsdóttir

Karlar 60 ára og eldri

Sæti Tími Flögut. Hlaupari Hlaupahópur
1 00:38:46 00:38:44 Sigurjón Sigurbjörnsson ÍR skokk
2 00:47:18 00:47:13 Þorvaldur Kristjánsson Laugaskokk
3 00:48:54 00:48:50 Kristján Meyvant Jónsson
4 00:48:55 00:48:51 Vöggur Clausen Magnússon Vinir Vors í Blóma
5 00:48:56 00:48:48 Björn Tryggvason Hlaupahópur Stjörnunnar
6 00:49:35 00:49:27 Flosi Kristjansson Hlaupasamtökum Lýðveldisins
7 00:50:10 00:50:01 Pétur Einar Pétursson ÍR-skokk
8 00:50:52 00:50:42 Steingrímur Haukson
9 00:51:47 00:51:35 Árni Gústafsson ÍR skokk
10 00:57:36 00:57:21 Gunnar J Geirsson Laugaskokk
11 01:04:45 01:04:26 Rúnar Jónsson
12 01:06:03 01:05:55 Eysteinn Hafberg Skokkhópur Hauka
13 01:34:11 01:34:02 Guðm. G. Þórarinsson

Fyrri úrslit:

Ármannshlaupið 2014: timataka.net
Ármannshlaupið 2013: hlaup.is
Ármannshlaupið 2012: hlaup.is
Ármannshlaupið 2011: hlaup.is
Ármannshlaupið 2010: hlaup.is
Ármannshlaupið 2009: hlaup.is

Myndir:
Myndir frá hlaupinu árið 2014 má sjá hér og hér á myndasíðu Ármenninga.
Myndir frá hlaupinu árið 2013 má sjá hér á myndasíðu Ármenninga og hér á hlaup.is.
Myndir frá hlaupinu árið 2012 má sjá hér á myndasíðu Ármenninga og hér á hlaup.is.
Myndir frá hlaupinu árið 2011 má sjá hér á myndasíðu Ármenninga og hér á hlaup.is.
Myndir frá hlaupinu árið 2010 má sjá hér á myndasíðu Ármenninga og hér á hlaup.is.

armannfrjalsar á Instagram

Aðventumót Ármanns